“இந்த நாட்டு அபிவிருத்தி நாட்டு மக்களுக்காகவோ அல்லது நாட்டிற்கு தேவையான வகையில் உருவாக்கப்படவில்லை. அரசியலுக்கு ஏற்றவாறே உருவாக்கப்பட்டுள்ளது”
06 0

Posted by  in Latest News

“05 ஆண்டுகளுக்கு முன்பு நடந்த தேர்தலில் மக்கள் மிகவூம் மிரட்டப்பட்டனர். ஒரு வெள்ளை வேன் கலாச்சாரம் இருந்தது.”
“இன்று மக்கள் முழுமையான ஜனநாயகத்தை அனுபவிக்கிறார்கள். ஆனால் சிலருக்கு கடந்த காலம் நினைவில் இல்லை.

ரவி கருணநாயக்க
மின்வலுஇ எரிசக்தி மற்றும் தொழில்துறை அபிவிருத்தி அமைச்சர்

“அரசியல் என்பது உங்கள் பிரச்சினைகளை இரண்டு நாட்களில் தீர்க்கக்கூடிய ஒரு துறையல்ல. ஆனால் மக்களின் பிரச்சினைகளைக் கேட்டு அவர்களுக்கு வாய்ப்பளிப்பது அரசியல்வாதிகளின் கடமையாகும். இன்று 75 தகவல் தொடர்பு வசதிகளுக்கு நிரந்தர வேலைவாய்ப்பு கிடைக்கும். ஒரு சிங்கள நபர்கள் கட்டாயம் தமிழ் மொழியை அறிந்திருக்க வேண்டும்இ ஒரு தமிழர் சிங்களத்தை அறிந்திருக்க வேண்டும். இது பல இன நல்லிணக்கத்தைக் கொண்டுவரும்இ இதுதான் இன்றைய வேலை தேடுபவர்களின் குறைந்த பட்ச கல்வித் தகுதி க.பொ.த. சாதாரண நிலை ஆவது இருக்க வேண்டும். அதே வகையில் கல்வியின் மதிப்பை தெரிந்து கொள்ள வேண்டும். சுதந்திரம் தொட்டு இற்றை வரை திரும்பி பார்த்தால் நாட்டிற்கோ அல்லது பொதுமக்களுக்கோ தேவையான வகையில் அல்ல நாடு அபிவிருத்தி அடைந்துள்ளது. நாட்டில் பாதிக்கப்பட்டுள்ள பொதுமக்களுக்கு நாம் அனைவரும் ஒன்றிணைந்து இனவாதத்தை ஒழித்து அனைவரும் இலங்கை மக்களாக உறுதிப்படுத்த வேண்டும்” என மின்வலு எரிசக்தி மற்றும் தொழில்துறை அபிவிருத்தி அமைச்சர் ரவி கருணநாயக்க தெரிவித்தார்.
சிங்கள மற்றும் தமிழில் 75 மொழிபெயர்ப்பாளர்களுக்கான சந்திப்பில் பங்கேற்று அவர் இந்த கருத்துக்களை தெரிவித்தார். பண்டாரநாயக்க நினைவூ சர்வதேச மாநாட்டு மண்டபத்தில் நடைபெற்ற விழாவில் புதிய கிராமங்கள்இ உள்கட்டமைப்பு மற்றும் சமூக மேம்பாட்டுத்துறை அமைச்சர் பாண்டனி திகம்பரன் கலந்து கொண்டார்.
மேலும் பேசிய திரு கருணநாயக்க,
“திகம்பரன் என்பவர்து 2015 ஆம் ஆண்டில் மைத்ரிபால சிறிசேனனை வெற்றிபெற கடுமையாக உழைத்தவர். அவர்களின் பணி முடிந்துவிட்டது என்பது உண்மைதான் மக்கள் விரைவில் அவர்களை மறக்க ஏனெனில் ஊக்குவிப்பு. படைப்பில் இருந்துஇ மக்கள் அவர்கள் வேலை என்று அவர்களின் வேலை முடிவூக்கு மாட்டேன் ஏனெனில் இல்லைஇ ஸ்வால்பார்ட் அரசியல்வாதிகள் நினைவில்.
அடுத்த சில மாதங்களில் இலங்கை அரசியலுக்கு ஒரு முக்கியமான வாய்ப்பு கிடைக்கும். ஜனாதிபதி தேர்தலில் வெற்றிபெற நாட்டின் அனைத்து மக்களையூம் ஒன்றிணைக்கும் திறன் யூ.என்.பி.க்கு உள்ளது என்று நான் நம்புகிறேன். ஐந்து ஆண்டுகளுக்கு முன்பு தேர்தல் நடந்தபோது மக்கள் மிகவூம் பயந்தனர். ஒரு வெள்ளை வேன் கலாச்சாரம் இருந்தது. ஆனால் இன்று அது மாறிவிட்டது. இன்று மக்கள் முழுமையான ஜனநாயகத்தை அனுபவிக்கிறார்கள். சிலருக்கு அது நினைவில் இல்லை. இந்த அரசாங்கம் என்ன செய்துள்ளது என்று நான் கேட்கிறேன். இன்று முக்கியமானது தேசிய பாதுகாப்புஇ தேசிய பொருளாதாரம் மற்றும் இளைஞர்களை முதலிடம் வகிக்கும் சமூகம். ”

Leave a comment

* required