எதிர்காலத்திற்கான பாதை அன்பான மற்றும் மகிமையானதாக அமையுமானதாக ..
01 0

Posted by  in Latest News

நான் ஒரு புதிய ஆண்டுக்கு என் இதயப்பூர்வமான சிறந்த விருப்பங்களை சேர்க்க மிகவும் மகிழ்ச்சி அடைகிறேன், இன்பம் மற்றும் வெற்றி புதிய ஆட்சியின் கீழ் ஆரம்பிக்கப்படும் ஆண்டுகளில் முதல், மக்களின் வலிமையால் உயர்ந்து, சிக்கல் மற்றும் ஏமாற்றம் ஒரு இருண்ட வயது முடிவுக்கு.

ஐ.தே.க ஆட்சியின் கீழ் உங்கள் சொந்த பலம் மற்றும் அபிலாஷைகளால் உருவாக்கப்பட்ட அரசாங்கத்தின் கீழ் எங்கள் அரசாங்கம் உறுதியளிப்பதாக நான் உறுதியளிக்கிறேன், உறுதியான வெற்றிகரமான புதிய காற்றுகளால் உங்கள் மனதில் உள்ள இருண்ட மேகங்கள் திடீரென தூண்டுவதற்கான பலம் மற்றும் பலம் உண்டு.
வெற்றியும் மகிமையும் எதிர்காலத்திற்கான உன்னுடைய அபிலாஷைகளை அடைவதில் நீங்கள் வைத்திருக்கும் நம்பிக்கையை காப்பாற்ற பொதுமக்களுடைய முகவராக நாங்கள் உங்கள் சேவையை எங்களுக்கு வழங்குகிறோம்.
மின்சாரம் , சக்தி வலு மட்டும் தொழில் மேம்பாட்டு அமைசின் மூலம் மக்களுடைய வாழ்க்கையை அறிவூட்டுவதற்கும், தரம் மற்றும் நம்பகத்தன்மையில் மின்சாரம் பொது மக்களின் அபிலாசைகளை நிறைவேற்றுவதற்கும் உழைக்கத் தயாராக உள்ளேன்.
நான் ஒரு நாளுக்கு எனது சிறந்த விருப்பங்களைச் சேர்க்கிறேன், முழு நாட்டையும், நமது மக்களின் வாழ்க்கையையும் மின்சாரத்தால் மட்டுமல்ல, ஒரு வருடம் கூட துயரத்தையும் விரக்தியையும் விட்டுவிடும். இந்த ஆண்டு சுதந்திரம், வளர்ச்சி மற்றும் வெற்றிக்கான பாதையைத் தழுவும் ஆண்டாக இருக்கலாம்.

ரவி கருணாநாயக்க
மின்வலு, சக்தி மற்றும் தொழில் மேம்பாட்டு அமைச்சர்

Leave a comment

* required